Contact us

Head Office
Entech Industrial Solution Co., Ltd
17/121 Soi Ngamwongwan 47 Yaek 48 Toongsonghong
Laksi Bangkok Thailand 10210
Tel : +66 2779 8888 Fax : +66 2779 8899
E-Mail : info@entech.co.th
Tax ID : 0105536035591

Map

Click Location 


Rayong Branch
188/92-93  Map Ta Phut, Mueang Rayong District, Rayong 21150
Tel : +66 92 248 9991
E-Mail : info@entech.co.th

Map
Click Location

Line ID : @entech

Management
Position Name E-mail
CEO Sopon Nanasombat sopon@entech.co.th
CO-CEO Paiboon Onpattanasil paiboon@entech.co.th
MD Somporn Moungkaew somporn@entech.co.th
Sales & Sevices
Department Name E-mail
System Integration Natthakeeraya Wijit natthakeeraya@entech.co.th
Analytical & Instrument Nongnuch Harnfaifa nongnuch@entech.co.th
Security Sirawich Thongcharoensukchai sirawich@entechsr.co.th
Rescue Raewadee Thantanarat raewadee@entechsr.co.th
Services Nongnuch Harnfaifa nongnuch@entech.co.th
Supporting
Department Name E-mail
Human Resource Kamolrat Leelapeeraphan hr@entech.co.th
Accouting Surachai Somsuai surachai@entech.co.th
Financial Naruemon Jaimket naruemon@entech.co.th
Purchasing & Warehouse Phatcharin Chaisan phatcharin@entech.co.th

Download PDF : Entech Map

Chat with us on LINE

เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า

Privacy Preferences

คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น

Allow All
Manage Consent Preferences
  • คุกกี้ที่จำเป็น
    Always Active

    ประเภทของคุกกี้มีความจำเป็นสำหรับการทำงานของเว็บไซต์ เพื่อให้คุณสามารถใช้ได้อย่างเป็นปกติ และเข้าชมเว็บไซต์ คุณไม่สามารถปิดการทำงานของคุกกี้นี้ในระบบเว็บไซต์ของเราได้

  • คุกกี้เพื่อการวิเคราะห์

    คุกกี้ประเภทนี้จะทำการเก็บข้อมูลการใช้งานเว็บไซต์ของคุณ เพื่อเป็นประโยชน์ในการวัดผล ปรับปรุง และพัฒนาประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ ถ้าหากท่านไม่ยินยอมให้เราใช้คุกกี้นี้ เราจะไม่สามารถวัดผล ปรังปรุงและพัฒนาเว็บไซต์ได้

Save