ติดต่อเรา

สำนักงานใหญ่
บริษัท เอ็นเทค แอสโซซิเอท จำกัด
17/121 ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 48
แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพฯ 10210
พิกัด : 13°52’19.1″N 100°33’26.7″E


โทร : +66 2779 8888 แฟกซ์ : +66 2779 8899
อีเมล์ : info@entech.co.th
www.entech.co.th

Management
Position Name E-mail
CEO Sopon Nanasombat sopon@entech.co.th
CO-CEO Paiboon Onpattanasil paiboon@entech.co.th
MD Somporn Moungkaew somporn@entech.co.th
Sales & Sevices
Department Name E-mail
System Integration Natthakeeraya Wijit natthakeeraya@entech.co.th
Analytical & Instrument Nongnuch Harnfaifa nongnuch@entech.co.th
Security Thongthaana Changjan thongthaana@entech.co.th
Rescue Sawitri Chotichai sawitri@entech.co.th
Services Raewadee Thantanarat raewadee@entech.co.th
Supporting
Department Name E-mail
Human Resource Kamolrat Leelapeeraphan hr@entech.co.th
Accouting Surachai Somsuai surachai@entech.co.th
Financial Naruemon Jaimket naruemon@entech.co.th
Purchasing Phatcharin Chaisan phatcharin@entech.co.th

ดาวน์โหลดแผนที่ : แผนที่บริษัท เอ็นเทคฯ

Image 7 Image 7 Image 7 Image 7
close

แอดไลน์
add line

Chat with us on LINE