ติดต่อเรา

สำนักงานใหญ่
บริษัท เอ็นเทค อินดัสเทรียล โซลูชั่น จำกัด สำนักงานใหญ่
17/121 ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก 48
แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพฯ 10210
โทร : 02 779 8888 แฟกซ์ : 02779 8899
อีเมล : info@entech.co.th

แผนที่สำนักงานใหญ่
คลิกดูเส้นทาง


สำนักงานที่ระยอง
บริษัท เอ็นเทค อินดัสเทรียล โซลูชั่น จำกัด สำนักงาน จ.ระยอง
เลขที่ 188/92-93 มาบตาพุดเซ็นเตอร์  อ.เมือง จ.ระยอง  21150
โทร : 092 248 9991
อีเมล : info@entech.co.th

แผนที่สำนักงานจ.ระยอง
คลิกดูเส้นทาง

Management
Position Name E-mail
CEO Sopon Nanasombat sopon@entech.co.th
CO-CEO Paiboon Onpattanasil paiboon@entech.co.th
MD Somporn Moungkaew somporn@entech.co.th
Sales & Sevices
Department Name E-mail
System Integration Natthakeeraya Wijit natthakeeraya@entech.co.th
Analytical & Instrument Nongnuch Harnfaifa nongnuch@entech.co.th
Security Thongthaana Changjan thongthaana@entech.co.th
Rescue Raewadee Thantanarat raewadee@entech.co.th
Services Nongnuch Harnfaifa nongnuch@entech.co.th
Supporting
Department Name E-mail
Human Resource Kamolrat Leelapeeraphan hr@entech.co.th
Accouting Surachai Somsuai surachai@entech.co.th
Financial Naruemon Jaimket naruemon@entech.co.th
Purchasing Phatcharin Chaisan phatcharin@entech.co.th

ดาวน์โหลดแผนที่ : แผนที่บริษัท เอ็นเทคฯ

Chat with us on LINE